Waandishi wa habari kutoka CLOUD MEDIA wakiwa kwenye picha ya pamoja na watumishi wa BUSEWASA katika uzinduzi wa kampeni ya Raisi kuhakikisha hali ya upatikanaji wa maji iko mwa mwa mwa mkoani Simiyu. Oct 11, 2024
BUSEWASA waadhimisha wiki ya huduma kwa wateja kwa kutoa ofa ya marejesho ya maji bure kwa wateja waliositishiwa. Oct 11, 2024
Mkuu wa Wilaya ya Busega Mhe. Faiza Salim, wajumbe wa Kamati ya Ulinzi na Usalama pamoja na kamati ya Siasa wilaya ya Busega wakitembelea mradi wa kukabiliana na mabadiriko ya tabia ya nchi - SCRP 20/05/2025 May 24, 2025